TOA TS-D1000-M1
รหัส : TS-D1000-M1
ยี่ห้อ : TOA
รุ่น : TS-D1000-M1
เว็บไซต์เกี่ยวข้อง : https://audiocity.co.th/brand/toa/toa-tsd1000m1.html
Color/ สีของสินค้า :
รายละเอียดย่อ :
ก้านไมโครโฟนประชุม แบบ condenser ความยาว 47 ซม.Standard Microphone Unit
**ราคาด้านล่างครับ
รายละเอียดทั้งหมด :
TOA TS-D1000-M1 ก้านไมโครโฟนประชุม แบบ condenser ความยาว 47 ซม.Standard Microphone Unit
Type Electret condenser microphone
Directivity Unidirectional
Rated Impedance 1.4 kΩ
Rated Sensitivity -37 dB (1 kHz 0 dB = 1 V/Pa)
LED Indicator Speech indicator (ring type) Red
Frequency Response 100 Hz - 13 kHz